நீங்கள் செய்யும் ஒரு Share இந்த குழந்தையின் உயிரை காக்க உதவும்…

பர்னிக்கா என்ற 6 வயது குட்டி தேவதை சிகிச்சைக்காக நிதி திரட்டி வருகிறோம். அவர் 4 வது முறையாக “நியூரோபிளாஸ்டோமா” என்ற அரிய வகை புற்றுநோயுடன் போராடுகிறார். 2016 ஆம் ஆண்டு மார்ச் மாதம் 16 மாத குழந்தையாக இருந்தபோது இந்த பயங்கரமான நோய் முதன்முதலில் கண்டறியப்பட்டது. அதன்பிறகு அவர் இந்த உயிருக்கு ஆபத்தான நோயுடன் 3 முறை போராடி, ஒவ்வொரு முறையும் மீண்டு வந்தாலும், இந்த போராட்டம் இன்னும் முடிவுக்கு வரவில்லை.

இந்த அழகான குட்டி தேவதை கடந்த 5 ஆண்டுகளில் பல கடினமான கீமோதெரபி சிகிச்சைகள், மூன்று பெரிய அறுவை சிகிச்சைகள் மற்றும் பல கதிர்வீச்சு சிகிச்சையை சந்தித்துள்ளார். நம்மை போல் சராசரி வாழ்க்கை வாழ முடியும் என்ற நம்பிக்கையில் மருத்துவமனைகளில் தன் வாழ்க்கையைக் கழித்திருக்கிறாள்.

2020 நவம்பரில் அவளது 6வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடிய சில நாட்களிலேயே அவளது உலகமே தலைகீழாக மாறியது. அதே நோய். இந்த நேரத்தில் அசுரன் அதிக தீவிரத்துடன் அவளது எலும்பு மஜ்ஜையையும், அவளது மார்பில் ஒரு பெரிய கட்டியையும் அடைந்தது.

இந்த முறை அவளுக்கு அதிக ஆபத்துள்ள நியூரோபிளாஸ்டோமா இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இந்தியாவில் உள்ள அவரது மருத்துவர்கள் சிறுமிக்கு இந்தியாவில் எந்த சிகிச்சையும் இல்லை என்று பரிந்துரைத்தனர்.

வெளிநாடுகளில் கிடைக்கும் மேம்பட்ட சிகிச்சையைப் பற்றிய தீவிர ஆராய்ச்சியின் மூலம், அதிநவீன புற்றுநோய் சிகிச்சை சிகிச்சைகளான “ஆன்டி-ஜிடி2 இம்யூனோதெரபி” மற்றும் “பிவலன்ட் தடுப்பூசி” அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பாவில் உள்ள சில மருத்துவமனைகளில் மட்டுமே கிடைப்பதைக் கண்டறிந்துள்ளோம். இந்த சிகிச்சைகள் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய முடிவுகளைக் காட்டியுள்ளன மற்றும் குழந்தைகளில் நியூரோபிளாஸ்டோமா மீண்டும் வருவதைத் தடுக்க உதவியது. நோயாளியின் சொந்த நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு புற்றுநோய் செல்களை மிகவும் திறம்பட அடையாளம் கண்டு அழிக்க உதவும் ஆன்டிபாடிகளுடன் சிகிச்சையை உள்ளடக்கியது.

கடந்த மூன்று சிகிச்சைகளின் போது நாங்கள் வெளியே சென்று எந்த உதவியும் கேட்டதில்லை, மேலும் எங்களுடைய சொந்த வளங்களைக் கொண்டு அனைத்து சிகிச்சையையும் நிர்வகித்துள்ளோம். துரதிருஷ்டவசமாக இந்த முறை சிகிச்சை செலவு மிகவும் அதிகமாக உள்ளது. அமெரிக்காவில் உள்ள உயர்-அபாயமுள்ள நியூரோபிளாஸ்டோமா மறுபிறப்பு நெறிமுறைக்கு, சர்வதேச நோயாளிகளுக்கு $3,000,000க்கு மேல் செலவாகும். ஆம் அது சரி, மூன்று மில்லியன் டாலர்களுக்கு மேல்.

ஆரம்பகால கீமோதெரபி, அறுவை சிகிச்சை மற்றும் கதிர்வீச்சு சிகிச்சையை இந்தியாவில் மட்டுமே நாங்கள் பெறுகிறோம், இது செலவைக் கணிசமாகக் குறைத்துள்ளது மற்றும் பார்சிலோனாவில் (ஸ்பெயின்) மற்றொரு மருத்துவமனையைக் கண்டுபிடித்துள்ளோம், அங்கு நோயெதிர்ப்பு சிகிச்சை மிகவும் மலிவானது.

இந்தியா மற்றும் வெளிநாடுகளில் தற்போது சிகிச்சைக்காக அவரது மருத்துவ செலவுகள், பயணம் மற்றும் தங்குவதற்கு தேவையான மொத்த தொகையில் ஒரு பகுதியை நாங்கள் ஏற்பாடு செய்துள்ளோம்.

அதிர்ஷ்டவசமாக, பாதிக் கட்டணத்துடன் அவளுக்கு இடமளிக்க மருத்துவமனை தயாராக இருந்தது, அவள் இப்போது பார்சிலோனாவுக்கு (ஸ்பெயின்) மாற்றப்பட்டுள்ளாள். அங்கு குழந்தையின் உடல்நிலை சிகிச்சைக்கு சரியாக ஒத்துழைத்து வருகிறது, ஆனால் இன்னும் பார்னிக்கா நோய் எதிர்ப்பு சிகிச்சையைத் தொடர $700,000 திரட்ட வேண்டும்.

தயவு செய்து எங்கள் அன்பு மகளின் உயிருக்கு போராட உதவுமாறு அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறோம். பர்னிக்கா மிகவும் பலவீனமாகவும் வெளிர் நிறமாகவும் மாறி, தாங்க முடியாத வலி மற்றும் பசியின்மையால் அவதிப்படுகிறாள். அவளுடைய அழகான புன்னகை எங்கோ தொலைந்து விட்டது. உங்கள் சிறிய பங்களிப்பு இந்த புன்னகையை அவள் முகத்தில் மீண்டும் கொண்டுவர எங்களுக்கு உதவும்.

உங்களின் பங்களிப்பு  குழந்தை பர்னிக்காவின்உயிரை காப்பாற்ற உதவும்

பர்னிக்காவை காப்பாற்ற கிளிக் செய்யுங்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*